takardar kebantawa
Ƙarshe na ƙarshe: Agusta 22, 2023

Muna daraja amanar ku kuma mun himmatu wajen kare sirrin ku akan layi. Wannan manufar keɓantawa tana bayyana ayyukan Fasto Rick's Daily Hope, Pastors.com, da sauran ma'aikatun Manufa Tushen Haɗin Kai ("we"Ko"us”), don tattarawa, kiyayewa, bayyanawa, karewa, da amfani da bayanan da zamu iya tattarawa daga gare ku ta hanyar amfani da gidajen yanar gizon mu, samfuranmu, da sabis ɗinmu.

Wannan manufar ta shafi bayanan da muke tattarawa lokacin da kuke shiga ko amfani da gidajen yanar gizon mu (ciki har da pastorrick.com, pastors.com, rickwarren.org, purposedriven.com, bikinrecoverystore.com), shigar da ayyukanmu, amfani da samfuranmu waɗanda ke haɗi zuwa ko koma zuwa wannan manufar, ko kuma yin hulɗa tare da mu akan layi ko layi (tare, "sabis").

Wannan manufar wani bangare ne na Sharuɗɗan Amfaninmu. Ta hanyar shiga ko amfani da Sabis ɗin, kun yarda da sharuɗɗan Amfani, waɗanda za a iya samu nan. Da fatan za a karanta cikakkun Sharuɗɗan Amfani, gami da wannan manufar keɓantawa, kafin amfani da wannan rukunin yanar gizon. Idan ba ku yarda da manufofinmu da ayyukanmu ba, don Allah kar a yi amfani da Sabis ɗinmu.

Wannan manufar na iya canzawa daga lokaci zuwa lokaci, kamar yadda cikakken bayani a ƙasa. Ci gaba da amfani da Sabis ɗinku bayan mun yi canje-canje ana ɗauka a matsayin yarda da waɗannan canje-canje, don haka da fatan za a bincika wannan manufofin lokaci-lokaci don sabuntawa.

Nau'in Bayanan da Muke Tattara
Bayani Ka Kasance Mu
Muna tattarawa da kula da keɓaɓɓun bayanan sirri iri-iri waɗanda kuke ba mu kai tsaye. Bayanan sirri da muke tattarawa ya dogara da mahallin hulɗar ku tare da mu da Sabis ɗin, zaɓin da kuka yi, da samfura da fasalulluka da kuke amfani da su. Misali, muna tattara bayanai daga gare ku lokacin da kuke:

  • – Yi rajista don karɓar ibadarmu ko wasu wasiƙun labarai;
  • – Yi rijista don amfani da Sabis ɗinmu ta hanyar ƙirƙirar asusu;
  • - Tuntuɓe mu ta waya, mail, imel, a cikin mutum, ko ta gidajen yanar gizon mu;
  • - Shiga tare da Sabis ɗinmu, gami da lokacin da kuke ba da gudummawa ko ba da oda;
  • - Yi sharhi kan ko duba samfuran akan gidajen yanar gizon mu;
  • – Yi hulɗa da mu ta shafukanmu ko asusunmu a shafukan sada zumunta; ko
  • - Kewaya ko gudanar da ayyuka daban-daban akan gidajen yanar gizon mu.

Daga lokaci zuwa lokaci, kuna iya ba mu bayanan sirri ta hanyoyin da ba a bayyana a sama ba. Ta hanyar ba mu keɓaɓɓen bayanin ku, kuna ba da izinin tattarawa, amfani, da bayyana irin waɗannan bayanan kamar yadda aka bayyana a cikin wannan manufar.

Nau'in bayanan sirri da muke tattarawa kai tsaye daga gare ku sun haɗa da:

  • - Bayanan tuntuɓar (kamar suna, adireshi, imel, da lambar waya);
  • - Bayanan kudi (kamar bayanin kuɗin ku);
  • - Bayanan ma'amala (kamar nau'ikan da adadin gudummawa ko ma'amaloli, lissafin kuɗi da bayanan jigilar kaya, da bayanin ma'amaloli); kuma
  • - Duk wani bayanin da kuka zaɓa don samar mana, kamar ta hanyar gabatar da buƙatun addu'a, shiga cikin bincike, talla, ko abubuwan da suka faru, tuntuɓar mu, siyayya daga gare mu, yin tsokaci a bainar jama'a ko aikawa akan Sabis ɗin, ko ta yin rajista don asusu, taron. , ko jerin aikawasiku akan rukunin yanar gizon mu.

Ba za mu taɓa adana bayanan katin kiredit ɗin ku ba, wanda ya ƙunshi lambar katin kiredit, ranar karewa, da lambar tsaro. Idan kuna buƙatar adana bayanan katin kiredit ɗin ku, muna adana wakilcin katin wanda ke da ma'ana kawai ga mai sarrafa biyan kuɗi don tabbatar da tsaro da ingancin duk wani ciniki na gaba da kuke nema. Duk bayanan katin kiredit da muka nema anyi shi ne don manufar cika buƙatarku yadda ya kamata.

Hakanan kuna iya ba da bayanan da za a buga ko nunawa (nan gaba, "aika”) akan wuraren jama'a na Sabis ɗin, ko kuma ana aika su zuwa wasu masu amfani da Sabis ɗin ko ɓangare na uku (gaɗin baki ɗaya, “Mai amfani gudunmawar”). Ana buga Gudunmawar Mai Amfani da ku kuma ana watsawa ga wasu akan haɗarin ku. Ba za mu iya sarrafa ayyukan sauran masu amfani da Sabis ɗin waɗanda za ku iya zaɓar raba Gudunmawar Mai amfanin ku da su ba. Don haka, ba za mu iya ba kuma ba za mu ba da garantin cewa mutanen da ba su da izini ba za su kalli Gudunmawar Mai amfani ko amfani da su ta hanyoyi mara izini ba.

Bayanin da Muka Tattara Ta Fasahar Tarin Bayanai Ta atomatik
Kukis fayiloli ne waɗanda ake zazzagewa zuwa kwamfutarka ko na'urar hannu lokacin da ka ziyarci gidan yanar gizo da adana wasu bayanai game da amfanin gidan yanar gizon. Suna da amfani saboda suna ba da damar gidajen yanar gizon su gane na'urar mai amfani. Ajalin "kuki” ana amfani da shi a cikin wannan manufofin a cikin ma’ana mai faɗi don haɗa duk fasaha da fasaha iri ɗaya, gami da tashoshin yanar gizo, pixels, da fayilolin log. Don ƙarin bayani kan yadda kukis ke aiki, je zuwa Duk Game da Cookies.org.

Yayin da kuke kewayawa da yin hulɗa tare da Sabis ɗinmu, mu da masu ba da sabis ɗinmu muna amfani da kukis don tattara wasu bayanai ta atomatik don bincika amfanin ku na gidajen yanar gizon mu kuma mu yi muku hidima tare da ƙarin tallan da ya dace yayin binciken yanar gizo. Irin wannan bayanin ya haɗa da:

  • - Cikakkun abubuwan da kuka ziyarci Ayyukanmu, gami da adadin dannawa, shafukan da aka duba da tsari na waɗannan shafukan, abubuwan da kuke so, gidan yanar gizon da ya nuna ku zuwa Sabis ɗinmu, ko kuna ziyartar Sabis ɗinmu a karon farko ko a'a, bayanan sadarwa, bayanan zirga-zirga, bayanan wuri, rajistan ayyukan, albarkatun da kuke samun dama da amfani da su akan Sabis ɗin, da sauran bayanai makamantan haka; kuma
  • - Bayani game da kwamfutarku da haɗin Intanet, gami da nau'in burauzar ku, harshen burauzarku, adireshin IP, tsarin aiki, da nau'in dandamali.

Hakanan muna iya amfani da waɗannan fasahohin don tattara bayanai game da hulɗar ku tare da saƙonnin imel, kamar ko kun buɗe, dannawa, ko tura saƙo, da ayyukanku kan layi akan lokaci da cikin gidajen yanar gizo na ɓangare na uku ko wasu ayyukan kan layi.

Kukis suna taimaka mana don ƙarin fahimtar amfani da Sabis ɗinmu kuma, sakamakon haka, ƙyale mu, a tsakanin sauran abubuwa, don ba wa masu ziyartar gidan yanar gizon mu ƙarin keɓaɓɓen ƙwarewa da daidaito. Suna taimaka mana don inganta Sabis ɗinmu kuma don isar da ingantaccen sabis na keɓaɓɓen sabis, gami da ba mu damar ƙididdige girman masu sauraronmu da tsarin amfani; adana bayanai game da abubuwan da kuke so, yana ba mu damar keɓance Sabis ɗinmu gwargwadon bukatun ku; hanzarta bincikenku; nazarin yanayin abokin ciniki; shiga cikin tallan kan layi; kuma gane ku lokacin da kuka koma Ayyukanmu. Za mu iya amfani da bayani game da baƙi zuwa Sabis ɗinmu don inganta tallan tallace-tallace don Sabis ɗinmu akan wasu rukunin yanar gizon. Ba ma tattara bayanan sirri kai tsaye ba, amma muna iya ɗaure wannan bayanin zuwa bayanan sirri game da ku waɗanda muke tattarawa daga wasu kafofin ko waɗanda kuka ba mu.

Baya ga kukis ɗin mu, wasu kamfanoni na ɓangare na uku na iya sanya kukis akan masu binciken ku, samun damar su, da kuma haɗa tashoshin yanar gizo da su. Waɗannan cookies ɗin suna ba da damar fasalulluka ko ayyuka na ɓangare na uku don samarwa akan ko ta Sabis ɗin (misali, fasalulluka na kafofin watsa labarun). Ƙungiyoyin da suka saita waɗannan kukis na ɓangare na uku za su iya gane na'urarka duka lokacin da ta ziyarci Ayyukanmu da kuma lokacin da ta ziyarci wasu gidajen yanar gizo. Manufar Sirrin mu ba ta rufe waɗannan kamfanoni na ɓangare na uku. Da fatan za a tuntuɓi waɗannan kamfanoni na ɓangare na uku (misali, Google, Meta) kai tsaye don ƙarin bayani game da manufofin keɓantawa da zaɓinku game da alamun su da bayanan da aka tattara ta alamun su. Da fatan za a duba sashin "Gudanar da Fasahar Tarin Bayanai ta atomatik" a ƙasa don bayani kan yadda za ku iya sarrafa abubuwan da kuka zaɓa.

Yadda muke Amfani da Bayaninka
Muna amfani da bayanan da muka tattara game da ku ko kuma wanda kuka samar mana don ayyuka kamar: sadarwa tare da ku; sarrafa ma'amaloli; gano zamba; taimaka wa ƙungiyar sabis na abokin ciniki don warware batutuwa da amsa buƙatunku; sauƙaƙe damar shiga da amfani da Sabis ɗinmu; inganta Ayyukanmu; neman ra'ayin ku; tabbatar da Sabis ɗinmu da warware matsalolin fasaha ana ba da rahoto; bin duk dokoki da ƙa'idodi, gami da buƙatun bayar da rahoto; kafa, aiwatarwa, ko kare haƙƙin mu na shari'a a inda ya zama dole don halaltattun maslaharmu ko halalcin wasu; da kuma cika duk wata manufar da kuka tanadar da ita ko wacce kuka ba da izini.

Har ila yau, muna amfani da bayanan da muke tattarawa don bayar da rahoto da dalilai na bincike, ta hanyar nazarin ma'auni kamar yadda kuke shiga Sabis ɗinmu, aikin ƙoƙarin tallanmu, da martaninku ga waɗannan ƙoƙarin tallan. Hakanan muna iya amfani da shi don dalilai kamar tuntuɓar ku ta waya ko aika muku, ta hanyar lantarki ko ta wasiƙa, bayanai game da samfuranmu, ayyuka, abubuwan da suka faru, da sabuntawar ma'aikatar da sauran abubuwan da muke tsammanin za su iya ba ku sha'awa. .

Bayyanar da Bayaninka
Ba mu sayar, kasuwanci, canja wuri, haya, ko hayar kowane keɓaɓɓen bayaninka ga kowane ɓangare na uku sai dai kamar yadda ka ba da izini ko kamar yadda aka bayyana a cikin wannan manufar. Za mu iya bayyana bayanan ku da muka tattara ko kuka bayar kamar yadda aka bayyana a cikin wannan manufar keɓantawa ga ƙungiyoyinmu da masu haɗin gwiwa da kuma ga ƴan kwangila, masu samar da sabis, da wasu ɓangarori na uku da muke amfani da su don tallafawa da sauƙaƙe ayyukanmu. Misali, ƙila mu raba keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayaninka tare da masu samar da sabis waɗanda ke aiwatar da ma'amaloli, adana bayananmu, taimakawa tallanmu da tallan kan layi, daidaita imel ɗinmu ko wasiƙar kai tsaye, in ba haka ba tana taimakawa tare da hanyoyin sadarwarmu, doka, rigakafin zamba, ko sabis na tsaro. . Hakanan muna iya bayyana irin waɗannan keɓaɓɓun bayanan don cika manufar da kuka samar da su, don kowane dalili da mu ke bayyanawa lokacin da kuka bayar da bayanin, da/ko tare da izinin ku.

Mun tanadi haƙƙin samun dama, riƙe, da bayyana bayanan ku don gamsar da kowace doka, ƙa'ida, tsarin shari'a, ko tilasta buƙatar gwamnati; tilasta aiwatar da sharuɗɗan sabis ko kwangila; gano, hana, ko kuma magance zamba, tsaro, ko al'amurran fasaha; ko don wasu dalilai da muka ƙaddara da bangaskiya sun zama dole ko dace. Za mu iya canja wurin keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayaninmu zuwa ga magajinmu ko waɗanda aka ba mu, idan an yarda da su kuma mun yi daidai da doka.

Za mu iya bayyana da amfani da tara bayanai game da masu amfani da mu, da kuma bayanin da ba ya gane wani mutum, don kowace manufa.

Haƙƙinku da Zaɓuɓɓukanku
Muna ƙoƙari don samar muku da zaɓuɓɓuka game da bayanan da kuka ba mu. Kuna iya sake dubawa da neman canje-canje ga keɓaɓɓen bayanin da muka tattara game da ku ta hanyar tuntuɓar mu kamar yadda aka bayyana a cikin sashin “Saduwa da mu” da ke ƙasa. Bugu da ƙari, idan kuna son ƙarin bayani dangane da haƙƙoƙin ku na doka a ƙarƙashin dokar da ta dace ko kuna son yin amfani da kowane ɗayan haƙƙoƙin, da fatan za a tuntuɓe mu ta amfani da bayanin da ke cikin sashin “Saduwa da mu” da ke ƙasa a kowane lokaci. Dokokin gida na iya ba ku damar buƙatar mu, alal misali, sabunta bayanan da ba su da zamani ko kuskure; ba da dama ga, kwafin, da/ko share wasu bayanan da muke riƙe game da ku; ƙuntata hanyar da muke aiwatarwa da bayyana wasu bayananku; ko soke yardar ku don sarrafa bayananku.

Da fatan za a sani cewa wasu bayanai na iya keɓanta daga irin waɗannan buƙatun a wasu yanayi, gami da idan buƙatar za ta keta kowace doka ko buƙatun doka, riƙe rikodin ko wasu ingantattun abubuwan namu, ko haifar da bayanin kuskure. Share keɓaɓɓen bayaninka na iya buƙatar share asusun mai amfani (idan akwai). Muna iya buƙatar ka ba mu bayanan da suka dace don tabbatar da shaidarka kafin amsa buƙatarka.

Muna so mu yi magana da ku kawai idan kuna son ji daga gare mu. Kuna iya barin karɓar sadarwar da ke da alaƙa da Sabis ɗinmu ta bin umarnin a cikin waɗannan saƙonnin ko kuma ta hanyar sanar da mu cewa ba za ku so karɓar sadarwa ta gaba ta hanyar tuntuɓar mu kamar yadda aka bayyana a cikin sashin “Saduwa da Mu” da ke ƙasa. Ficewa daga karɓar sadarwa na iya yin tasiri ga amfani da Sabis ɗin. Idan ka yanke shawarar ficewa, za mu iya har yanzu aika maka sadarwarka ta sirri, kamar rashi na dijital da saƙonni game da ma'amalolinka.

Gudanar da Fasahar Tarin Bayanai ta atomatik; Karka Bibiyar Bayyanawa
Kuna iya aiwatar da abubuwan da kuka zaɓa game da kukis, gami da ficewa daga amfani da kukis da fasahar bin diddigin, ta hanyar sarrafawar da ke cikin burauzar ku. Don ƙarin koyo game da sarrafa burauza, da fatan a tuntuɓi takaddun da masana'anta na burauzar ku ke bayarwa. Yawancin masu bincike kuma suna ba ku damar yin bita da goge kukis da kuma sanar da ku samun kuki, ta yadda za ku iya yanke shawarar ko kuna son karɓa ko a'a. Idan kun kashe ko ƙi kukis, da fatan za a lura cewa wasu sassan wannan rukunin yanar gizon na iya kasa samun damar shiga ko kuma basa aiki yadda yakamata.

Idan kuna amfani da na'urar hannu, na'urarku na iya raba bayanin wuri (lokacin da kuka kunna sabis na wuri) tare da gidajen yanar gizon mu, aikace-aikacen wayar hannu, sabis, ko masu samar da sabis ɗin mu. Kuna iya hana na'urarku ta hannu raba bayanan wurinku ta hanyar daidaita izini akan na'urarku ta hannu ko cikin ƙa'idar da ta dace.

Karka Bi ("DNT") saitin burauza na zaɓi ne wanda ke ba ka damar bayyana abubuwan da kake so game da sa ido a cikin gidajen yanar gizo. Waɗannan ayyuka ba iri ɗaya ba ne, kuma ba mu da wata hanyar da za mu iya amsa siginar DNT a wannan lokacin.

Ayyukan nazari kamar Google Analytics, Facebook Pixel, Hyros, da Hotjar suna ba da sabis waɗanda ke nazarin bayanai game da amfani da Sabis ɗinmu. Suna amfani da kukis da sauran hanyoyin bin diddigi don tattara wannan bayanin.

  • Don ƙarin koyo game da ayyukan sirri na Google, danna nan. Don samun dama da amfani da Google Analytics Experience Add-on, danna nan.
  • Don koyo game da ayyukan sirri na Pixel na Facebook ko fita daga kukis da aka saita don sauƙaƙe rahoto, danna nan.
  • Don ƙarin koyo game da ayyukan sirri na Hyros, danna nan.
  • Don ƙarin koyo game da ayyukan sirri na HotJar, danna nan. Don fita daga Hotjar, danna nan.

Idan kuna sha'awar ƙarin bayani game da keɓaɓɓen tallan kan layi da kuma yadda za ku iya sarrafa kukis gabaɗaya daga sanya a kan kwamfutarka don sadar da tallan da aka keɓance, za ku iya ziyarci Hanyar Haɓaka Ƙaddamarwar Talla ta hanyar sadarwa, da Haɗin Cirewar Abokin Ciniki ta Digital Advertising Alliance, ko Zaɓukanku na kan Layi don ficewa daga karɓar keɓaɓɓen talla daga kamfanonin da ke shiga cikin waɗannan shirye-shiryen.

Riƙe Bayanin Keɓaɓɓu
Za mu riƙe keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku daidai da buƙatun riƙe rikodin mu da manufofinmu waɗanda ke nuna alamun kasuwanci da doka. Za mu riƙe keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku na tsawon lokacin da ya dace don cimma burin kasuwanci da kasuwanci da aka kwatanta a cikin wannan Dokar Sirri ko duk wata sanarwa da aka bayar a lokacin tattarawa. Ana iya adana keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku idan an buƙata ko izinin doka.

Masu amfani da Ƙasa
Saboda muna cikin Amurka, lura cewa ana iya sarrafa bayanin ku kuma a adana shi a cikin Amurka da sauran hukunce-hukuncen duniya inda masu samar da sabis suke, kuma irin waɗannan hukunce-hukuncen na iya samun wasu dokokin sirri daban-daban fiye da waɗanda ke cikin ikon ku. . Ta amfani da Sabis ɗin, kun yarda cewa ana iya sarrafa bayanin ku kuma a adana shi a wajen ƙasar ku. Ƙila mu yi aiki tare da ɓangarorin waje ciki har da lauyan doka, hukumomin da suka dace, da/ko hukumomin kare bayanan gida, don warware duk wani korafi game da sarrafa bayananmu. Kuna iya tuntuɓar hukumar kariyar bayanan gida idan kuna da damuwa game da haƙƙin ku a ƙarƙashin dokar gida.

Tsaro
Muna amfani da matakan tsaro iri-iri na fasaha da ƙungiyoyi don ɗaukar nauyin da kiyaye Sabis ɗin a cikin amintacciyar hanya kuma don kare bayanan da aka ba mu daga asara, rashin amfani, da samun izini mara izini, bayyanawa, canji, ko lalata. Duk da haka, intanit ba wurin tsaro ba ne 100%, kuma ba za mu iya ba da garantin cikakken tsaro na watsawa ko adana bayanan ku ba, don haka duk watsa bayanai yana cikin haɗarin ku. Da fatan za a kiyaye wannan lokacin da kuke bayyana mana kowane bayani akan layi.

Sauran Shafuka da Kafofin watsa labarun
Idan ka tuntube mu a daya daga cikin dandalinmu na kafofin watsa labarun ko kuma ka umurce mu don sadarwa tare da ku ta hanyar sadarwar zamantakewa, za mu iya tuntube ku ta hanyar saƙo kai tsaye ko amfani da wasu kayan aikin kafofin watsa labarun don yin hulɗa da ku. A cikin waɗannan yanayi, hulɗar ku da mu ana gudanar da ita ta wannan manufa da kuma manufofin keɓantawa na dandalin sada zumunta da kuke amfani da su.

Gidan yanar gizon mu yana iya ƙunshi hanyoyin haɗin yanar gizo na ɓangare na uku. Lura cewa lokacin da kuka danna ɗayan waɗannan hanyoyin haɗin yanar gizon, kuna shigar da wani gidan yanar gizon wanda ba mu da alhakinsa. Muna ƙarfafa ku da ku karanta bayanan sirri akan duk waɗannan rukunin yanar gizon saboda manufofinsu na iya bambanta da namu.

Bayani na Yara
Ayyukanmu an yi niyya ne don masu sauraro gaba ɗaya kuma ba a jagorantar su ga yara. Idan mun san cewa mun tattara bayanai ba tare da izini na iyaye na doka ba daga yara a ƙarƙashin shekarun da ake buƙatar irin wannan izinin, za mu ɗauki matakai masu ma'ana don share su da wuri-wuri.

Canje-canje ga Dokar Sirrinmu
Mun tanadi haƙƙin gyara wannan manufar a kowane lokaci don nuna canje-canje a cikin doka, tattara bayanan mu da ayyukan amfani, ko ci gaban fasaha. Za mu sanya Dokar Sirri da aka sabunta ta sami damar shiga Sabis ɗinmu, don haka ya kamata ku sake bitar Dokar Keɓaɓɓun lokaci-lokaci. Kuna iya sanin ko Dokar Sirri ta canza tun lokacin da kuka sake duba ta ta hanyar duba kwanan wata "Ƙarshe da aka gyara" wanda aka haɗa a farkon takaddar. Ta ci gaba da amfani da Sabis ɗin, kuna tabbatar da cewa kun karanta kuma kun fahimci sabuwar sigar wannan Dokar Sirri.

Tuntube Mu
Idan kuna da wasu tambayoyi game da Manufar Sirrin mu ko yadda muke tattarawa da amfani da bayanai, da fatan za a tuntuɓe mu a Maƙasudin Haɗin Kai, Akwatin gidan waya 80448, Rancho Santa Margarita, CA 92688 ko ta wasu hanyoyin da aka bayyana akan wannan gidan yanar gizon.