Sharuddan Amfani
Ƙarshe na ƙarshe: Agusta 22, 2023

Barka da zuwa shafinmu! Fasto Rick's Daily Hope, Pastors.com, da sauran ma'aikatun Haɗin Ƙarfafawa ("we, ""us, "Da"Kamfanin”) fatan albarkatu a nan za su yi muku hidima kuma za su ci gaba da aikin mu na taimaka wa samar da lafiyayyun rayuka da majami’u lafiya don ɗaukakar Allah ta duniya.

Mun tsara waɗannan Sharuɗɗan Amfani, tare da duk wasu takaddun da suka haɗa a zahiri ta hanyar tunani (a dunƙule, waɗannan "Terms”), don ayyana yarjejeniyoyin a sarari game da tanadin mu da kuma amfani da Shafukan. Waɗannan Sharuɗɗan suna sarrafa damar shiga da amfani da gidajen yanar gizon mu (ciki har da pastorrick.com, pastors.com, rickwarren.org, purposedriven.com, festivalrecoverystore.com), gami da kowane abun ciki, ayyuka, da sabis da aka bayar akan ko ta waɗannan rukunin yanar gizon, da kuma duk sauran rukunin yanar gizo, rukunin yanar gizon hannu, da sabis inda waɗannan Sharuɗɗan suka bayyana ko aka haɗa su (a dunƙule, “Wurare").

Da fatan za a karanta waɗannan Sharuɗɗan a hankali kafin ku fara amfani da rukunin yanar gizon kamar yadda suka kasance yarjejeniya ce ta tilastawa tsakaninmu da ku kuma suna shafar haƙƙin ku na doka. Misali, waɗannan Sharuɗɗan sun haɗa da buƙatu na shari'a na mutum na tilas da ƙin yarda da iyakoki na garanti da abin dogaro.

Yarda da Sharuɗɗa da Manufar Keɓantawa
Ta hanyar shiga ko akasin haka ta amfani da Shafukan, kun yarda kuma kun yarda ku ɗaure ku kuma bi waɗannan Sharuɗɗan da mu takardar kebantawa wanda aka haɗa cikin waɗannan Sharuɗɗan kuma yana sarrafa amfani da rukunin yanar gizon ku. Idan ba kwa so ku yarda da waɗannan Sharuɗɗan ko Dokar Keɓantawa, dole ne ku daina shiga ko amfani da Shafukan.

Ƙarin sharuɗɗa da sharuɗɗa kuma ƙila su shafi takamaiman yanki, ayyuka, ko fasalulluka na rukunin yanar gizon. Duk waɗannan ƙarin sharuɗɗa da sharuɗɗan ana nan an haɗa su ta wannan bayanin cikin waɗannan Sharuɗɗan. Idan waɗannan sharuɗɗan ba su dace da waɗannan ƙarin sharuɗɗan da sharuɗɗan ba, ƙarin sharuɗɗan za su sarrafa.

Canje-canje ga Sharuɗɗan
Za mu iya sake dubawa da sabunta waɗannan Sharuɗɗan lokaci zuwa lokaci bisa ga ra'ayin mu kaɗai. Duk canje-canje suna aiki nan da nan idan muka buga su. Ci gaba da amfani da rukunin yanar gizon da ke biyo bayan buga sharuɗɗan da aka sabunta yana nufin kun yarda kuma kun yarda da canje-canje. Ana sa ran ku duba wannan shafi lokaci zuwa lokaci don ku san kowane canje-canje, kamar yadda suke daure ku.

Abun ciki da Haƙƙin mallaka na hankali
Duk abun ciki da aka haɗa akan rukunin yanar gizon kamar rubutu, zane-zane, tambura, hotuna, shirye-shiryen sauti, bidiyo, bayanai, zazzagewar dijital, da sauran abubuwa (a dunƙule "Content”) mallakar Kamfanin ne ko masu samar da shi ko masu lasisi kuma ana kiyaye shi ta haƙƙin mallaka, alamar kasuwanci, ko wasu haƙƙoƙin mallaka. Tarin, tsarawa da haɗa duk abubuwan da ke cikin rukunin yanar gizon keɓaɓɓen mallakar Kamfanin ne kuma dokokin Amurka da na ƙasa da ƙasa suna kiyaye su. Mu da masu samar da mu da masu ba da lasisi suna tanadin duk haƙƙoƙin mallakar fasaha a cikin kowane Abun ciki.

alamun kasuwanci
Sunan Kamfanin, sharuɗɗan DRIVEN, PASTOR RICK, PASTORS.COM, da DAILY HOPE, da duk sunaye masu alaƙa, tambura, samfuran samfuri da sunayen sabis, ƙira, da taken alamun kasuwanci ne na Kamfanin ko abokan haɗin gwiwa ko masu lasisi. Kada ku yi amfani da irin waɗannan alamomin ba tare da izinin rubutaccen kamfani na farko ba. Duk wasu sunaye, tambura, samfuri da sunayen sabis, ƙira, da taken kan rukunin yanar gizon alamun kasuwanci ne na masu su.

Lasisi, Samun dama, da Amfani
Dangane da yarda da waɗannan Sharuɗɗan, muna ba ku iyakataccen lasisin da ba na keɓancewa don samun dama da yin amfani da su ba. amfanin kai na Shafukan da abun ciki don dalilai marasa kasuwanci kawai kuma kawai har irin wannan amfani ba ya keta waɗannan Sharuɗɗan. Kila ba za ku iya yin amfani da Shafukan ko Abubuwan da ke ciki ba ko kuma neman keta tsaron Shafukan. Dole ne ku yi amfani da Shafukan da Abubuwan ciki kawai kamar yadda doka ta ba ku izini. Samun dama, zazzagewa, bugu, aikawa, adanawa, ko akasin haka ta amfani da Shafukan ko kowane Abun don kowace manufar kasuwanci, ko a madadin kanku ko a madadin kowane ɓangare na uku, ya zama cin zarafi na waɗannan Sharuɗɗan. Mun tanadi haƙƙi a cikin ikonmu kaɗai don hana kowane hali, sadarwa, abun ciki, ko amfani da rukunin yanar gizon, da kuma cire duk wani abun ciki ko sadarwa, wanda muka ga rashin yarda ko rashin yarda ta kowace hanya. Dukkan haƙƙoƙin da ba a ba ku ba a cikin waɗannan Sharuɗɗan an kiyaye su kuma mu ko masu ba da lasisi, masu ba da kaya, masu bugawa, masu haƙƙin haƙƙin mallaka, ko wasu masu samar da abun ciki.

Idan ka buga, kwafi, gyara, zazzagewa, ko akasin haka amfani ko baiwa kowane mutum damar shiga kowane bangare na Shafukan da suka saba wa waɗannan Sharuɗɗan, haƙƙinka na amfani da rukunin yanar gizon zai tsaya nan take kuma dole ne, a zaɓi namu, komawa. ko lalata kowane kwafin kayan da kuka yi. Babu wani hakki, take, ko sha'awa a cikin ko zuwa rukunin yanar gizon ko duk wani abun ciki akan rukunin yanar gizon da aka canza zuwa gare ku, kuma duk haƙƙoƙin da ba a ba da su ba kamfani ne ke kiyaye su. Duk wani amfani da Sharuɗɗan da waɗannan Sharuɗɗan ba su ba da izini kai tsaye ba karya ne ga waɗannan Sharuɗɗan kuma yana iya keta haƙƙin mallaka, alamar kasuwanci, da sauran dokoki.

Mun tanadi haƙƙin janyewa ko gyara Shafukan, da duk wani sabis ko kayan da muka samar ta hanyar Shafukan, a cikin ikonmu kawai ba tare da sanarwa ba. Ba za mu zama abin dogaro ba idan saboda kowane dalili duka ko kowane ɓangaren rukunin yanar gizon ba su samuwa a kowane lokaci ko na kowane lokaci. Daga lokaci zuwa lokaci, za mu iya taƙaita isa ga duk ko wasu sassan rukunin yanar gizon, gami da iyakance damar masu amfani da rajista. Kuna da alhakin yin duk shirye-shiryen da suka wajaba don samun damar shiga rukunin yanar gizon, da kuma tabbatar da cewa duk mutanen da suka shiga rukunin yanar gizon ta hanyar haɗin yanar gizon ku suna sane da waɗannan Sharuɗɗan kuma suna bin su.

An yi nufin rukunin yanar gizon don amfani da mutane masu shekaru 13 ko sama da haka. Idan kun kasance ƙasa da 18, zaku iya amfani da rukunin yanar gizon kawai tare da sa hannun iyaye ko mai kulawa.

Asusunku
Ana iya tambayarka don samar da wasu bayanan rajista ko wasu bayanai don shiga cikin Shafukan ko wasu albarkatun da aka bayar ta cikin Shafukan. Sharadi ne na amfani da Shafukan cewa duk bayanan da kuke bayarwa akan Shafukan daidai ne, na yanzu, kuma cikakke. Game da kowace irin wannan rajista, ƙila mu ƙi ba ku sunan mai amfani da kuke nema. Sunan mai amfani da kalmar wucewa don amfanin kanku ne kawai. Idan kuna amfani da Shafukan, kuna da alhakin kiyaye sirrin asusunku da kalmar sirri da kuma hana shiga kwamfutarku, kuma kun yarda da karɓar alhakin duk ayyukan da ke faruwa a ƙarƙashin asusunku ko kalmar sirri. Baya ga duk wasu haƙƙoƙin da muke da su, gami da waɗanda aka tsara a cikin waɗannan Sharuɗɗan, muna tanadin haƙƙin soke asusunku, ƙin sabis ɗin ku, ko soke umarni, a kowane lokaci bisa ga shawararmu don kowane dalili ko babu, gami da haɗawa. idan, a ra'ayinmu, kun keta kowane tanadi na waɗannan Sharuɗɗan.

Gudunmawar Mai Amfani
Muna maraba da sake dubawa, tsokaci, da sauran abubuwan da kuka ƙaddamar ta hanyar ko zuwa rukunin yanar gizon (gaba ɗaya, "Abun cikin Mai amfani”) muddin abun cikin mai amfani da kuka gabatar bai sabawa doka ba, batanci, batsa, barazana, rashin kunya, cin zarafi, cin zarafi, tsangwama, tashin hankali, kyama, mai kumburi, yaudara, cin zarafi, keta haƙƙin mallakar fasaha (ciki har da haƙƙin tallatawa). ), ko in ba haka ba yana cutar da wasu kamfanoni ko abin ƙyama, kuma baya ƙunshi ko ƙunshi ƙwayoyin cuta na software, yaƙin neman zaɓe na siyasa, neman kasuwanci, wasiƙun sarkar, saƙon taro, kowane nau'i na “spam” ko saƙonnin lantarki na kasuwanci mara izini, ko in ba haka ba ya saba wa waɗannan Sharuɗɗan. . Ba za ku iya amfani da adireshin imel ɗin ƙarya ba, kwaikwayi kowane mutum ko mahaluƙi, ko kuma yaudarar asalin abun cikin mai amfani.

Duk wani abun ciki mai amfani da kuka ƙaddamar zuwa rukunin yanar gizon za a ɗauke shi a matsayin mara sirri kuma mara mallaka. Idan kuna aika abun ciki ko ƙaddamar da abu, kuna ba mu wani keɓaɓɓen, kyauta mara sarauta, madawwami, maras iya sokewa, da cikakken haƙƙin amfani, sakewa, gyara, daidaitawa, bugawa, yi, fassara, ƙirƙirar ayyukan da aka samu daga, rarrabawa, da kuma in ba haka ba bayyana wa wasu kamfanoni kowane irin wannan Abun mai amfani ga kowane dalili a ko'ina cikin duniya a kowace kafofin watsa labarai, duk ba tare da biyan ku ba. Saboda wannan dalili, kar a aiko mana da wani abun ciki mai amfani wanda ba ku son lasisi gare mu. Bugu da kari, kun ba mu haƙƙin haɗa sunan da aka bayar tare da abun cikin mai amfani da kuka gabatar; idan har, duk da haka, ba za mu sami wajibcin haɗa irin wannan suna tare da irin wannan Abun mai amfani ba. Ba mu da alhakin amfani ko bayyana kowane keɓaɓɓen bayanin da kuka bayyana da son rai dangane da kowane abun ciki mai amfani da kuka ƙaddamar. Kuna wakilta kuma kuna ba da garantin cewa kuna da duk haƙƙoƙin da ake buƙata don ba da lasisin da aka bayar a wannan sashe; cewa abun cikin mai amfani daidai ne; cewa amfani da abun cikin mai amfani da kuke bayarwa baya keta wannan manufar kuma ba zai haifar da lahani ga kowane mutum ko mahalli ba; da kuma cewa za ku ɓata Kamfanin don duk da'awar da ta samo asali daga Abubuwan Mai amfani da kuka bayar. Kuna ƙara yin watsi da duk wani "haƙƙin ɗabi'a" ko wasu haƙƙoƙi dangane da ikon yin rubutu ko amincin kayan dangane da abun cikin mai amfani wanda zaku iya samu a ƙarƙashin kowace doka da ta dace a ƙarƙashin kowace ka'idar doka.

Kai kaɗai ke da alhakin Abubuwan Mai amfani da kuka ƙaddamar, kuma ba mu ɗaukar alhakin kowane abun ciki mai amfani da kuka ƙaddamar. Mun tanadi haƙƙi (amma ba wajibi ba) don saka idanu, cirewa, gyara, ko bayyana irin wannan abun cikin don kowane ko babu dalili a cikin ikonmu kawai, amma ba mu yin bitar abubuwan da aka buga akai-akai. Ba mu ɗauki alhaki kuma ba mu ɗauki alhakin kowane abun ciki da kuka buga ko wani ɓangare na uku.

Ringetare haƙƙin mallaka
Muna ɗaukar ikirarin keta haƙƙin mallaka da mahimmanci. Za mu ba da amsa ga sanarwa game da keta haƙƙin mallaka da ake zargi da yin biyayya ga doka da ta dace. Idan kun yi imanin duk wani kayan da aka samu akan ko daga rukunin yanar gizon ya keta haƙƙin mallaka, kuna iya buƙatar cire waɗancan kayan (ko samun damar yin amfani da su) daga rukunin yanar gizon ta hanyar ƙaddamar da sanarwar da aka rubuta wanda ke ƙayyadad da duk abubuwan da ke da'awar ku na cin zarafi zuwa: Maƙasudin Haɗin Kai, Attn. : Sashen shari'a, Akwatin gidan waya 80448, Rancho Santa Margarita, CA 92688 ko ta imel zuwa DailyHope@pastorrick.com. Manufar mu ce a cikin yanayi masu dacewa don musaki da/ko dakatar da asusun masu amfani waɗanda ke maimaita ƙetare.

Da fatan za a tabbatar da rubutacciyar sanarwarku ta cika duk buƙatun Sashe na 512(c)(3) na Dokar Haƙƙin Haƙƙin Haƙƙin Haƙƙin mallaka na Kan layi na Dokar Haƙƙin mallaka ta Millennium Digital (17 USC § 512) ("DMCA"). In ba haka ba, sanarwar DMCA ɗin ku na iya zama ba ta da tasiri. Da fatan za a sani cewa idan da gangan kuka ba da labarin da zahiri cewa abu ko ayyuka a cikin rukunin yanar gizon suna keta haƙƙin mallaka na ku, ƙila a riƙe ku da alhakin lalacewa (ciki har da farashi da kuɗin lauyoyi) ƙarƙashin Sashe na 512(f) na DMCA.

ma'amaloli
Idan kuna son ba da gudummawa ko siyan kowane samfur ko sabis da aka samar ta cikin rukunin yanar gizon (kowane irin sayayya ko gudummawar, “ma'amala”), ana iya tambayarka don samar da wasu bayanan da suka dace da Ma’amalar ku da suka haɗa da, ba tare da iyakancewa ba, bayanai game da hanyar biyan ku (kamar lambar katin kuɗin ku da ranar ƙarewar ku), adireshin kuɗin ku, da bayanan jigilar kaya. Kuna wakilta da ba da garantin cewa kuna da haƙƙin doka don amfani da kowane katin biyan kuɗi ko wata hanyar biyan kuɗi da ake amfani da ita dangane da kowace Ma'amala.. Ta hanyar ƙaddamar da irin waɗannan bayanan, kuna ba mu haƙƙin samar da irin wannan bayanin ga wasu kamfanoni don sauƙaƙe kammala Ma'amaloli da kuka ƙaddamar ko a madadin ku. Ana iya buƙatar tabbatar da bayanai kafin amincewa ko kammala kowane Ma'amala.

Bayanan samfur. Duk kwatance, hotuna, nassoshi, fasali, abun ciki, ƙayyadaddun bayanai, samfura da farashin samfura da sabis da aka siffanta ko aka kwatanta akan rukunin yanar gizon ana iya canzawa a kowane lokaci ba tare da sanarwa ba. Muna ƙoƙari mu zama daidai gwargwadon yiwuwa a cikin waɗannan kwatancin. Koyaya, ba mu bada garantin cewa kwatancen samfur ko wasu abubuwan cikin rukunin yanar gizon daidai bane, cikakke, abin dogaro, na yanzu, ko mara kuskure. Idan samfurin da mu ke bayarwa ba kamar yadda aka bayyana ba, maganin ku kawai shine mayar da shi cikin yanayin da ba a yi amfani da shi ba.

Karɓar oda da sokewa. Kun yarda cewa odar ku tayin ne don siye, ƙarƙashin waɗannan Sharuɗɗan, duk samfuran da sabis da aka jera a cikin odar ku. Dole ne mu karɓi duk umarni, ko kuma ba za a wajabta mana sayar da samfuran ko sabis ɗin zuwa gare ku ba. Za mu iya zaɓar kar mu karɓi umarni bisa ga ra'ayinmu kawai, ko da bayan mun aiko muku da sanarwar da ke tabbatar da cewa an karɓi buƙatar ku.

Farashin da Sharuɗɗan Biyan kuɗi. Duk farashin, rangwame, da tallace-tallacen da aka buga akan Shafukan ana iya canzawa ba tare da sanarwa ba. Farashin da aka caje don samfur ko sabis zai zama farashin aiki a lokacin da aka ba da odar kuma za a saita shi a cikin imel ɗin tabbatar da odar ku. Farashin da aka buga baya haɗa da haraji ko caji don jigilar kaya da sarrafawa. Duk irin waɗannan haraji da cajin za a ƙara su zuwa jimlar kayan kasuwancin ku kuma za a ƙirƙira su a cikin motar siyayyar ku da imel ɗin tabbatar da odar ku. Muna ƙoƙari don nuna ingantattun bayanan farashi, duk da haka, za mu iya, a wani lokaci, yin kurakuran rubutu ba da gangan ba, kuskure, ko ragi mai alaƙa da farashi da samuwa. Muna tanadin haƙƙin gyara kowane kurakurai, kuskure, ko tsallakewa a kowane lokaci kuma mu soke duk wani umarni da ya taso daga irin waɗannan abubuwan. Sharuɗɗan biyan kuɗi suna cikin ikonmu kawai kuma dole ne mu karɓi biyan kafin mu karɓi oda.

Kayayyakin kaya; Bayarwa; Take da Hadarin Asara. Za mu shirya jigilar samfuran zuwa gare ku. Da fatan za a duba shafin samfurin ɗaya don takamaiman zaɓuɓɓukan bayarwa. Za ku biya duk cajin jigilar kaya da kulawa da aka ƙayyade yayin aiwatar da oda. Kudin jigilar kaya da caji shine ramawa ga farashin da muke bayarwa wajen sarrafawa, sarrafawa, tattarawa, jigilar kaya, da isar da odar ku. Laƙabi da haɗarin asara suna wucewa zuwa gare ku yayin canja wurin samfuran zuwa mai ɗauka. Kwanan jigilar kaya da bayarwa kiyasi ne kawai kuma ba za a iya lamunce ba. Ba mu da alhakin kowane jinkiri a jigilar kaya. Da fatan za a duba mu shipping Policy don ƙarin bayani.

Komawa da Komawa. Ba ma ɗaukar taken zuwa abubuwan da aka dawo da su har sai an kawo mana kayan. Don ƙarin bayani game da dawo da kuɗin mu, da fatan za a duba mu Komawa da Sauya Tsarin.

Kayayyaki Ba don Sake Siyarwa ko Fitarwa ba. Kuna wakilta da ba da garantin cewa kuna siyan samfura ko ayyuka daga Shafukan don amfanin kanku ko na gida kawai, ba don sake siyarwa ko fitarwa ba.

Dogaro da Bayani da aka Buga
Bayanin da aka gabatar akan ko ta cikin Shafukan ana yin su ne kawai don dalilai na gaba ɗaya. Ba mu bada garantin daidaito, cikawa, ko amfanin wannan bayanin ba. Duk wani dogaro da kuka sanya akan irin waɗannan bayanan yana cikin haɗarin ku. Muna watsi da duk wani alhaki da alhakin da ya taso daga duk wani abin dogaro da ku ko wani baƙo na rukunin yanar gizon, ko kuma duk wanda za a iya sanar da shi game da duk wani abin da ke cikinsa.

Haɗin kai zuwa Shafukan yanar gizo da Hanyoyin Sadarwar Sadarwa
Kuna iya haɗawa da gidan yanar gizon mu, idan kun yi haka ta hanyar da ta dace da doka kuma ba za ta lalata mana mutunci ko amfani da ita ba, amma kada ku kafa hanyar haɗin gwiwa ta hanyar da za ku ba da shawarar kowane nau'i na ƙungiya. yarda, ko amincewa daga bangaren mu.

Shafukan na iya ba da wasu fasalolin kafofin watsa labarun da ke ba ku damar haɗawa daga naku ko wasu gidajen yanar gizo na ɓangare na uku zuwa wasu abubuwan da ke cikin Shafukan; aika imel ko wasu sadarwa tare da wasu abubuwan ciki, ko hanyoyin haɗi zuwa wasu abubuwan ciki, akan Shafukan; da/ko haifar da iyakanceccen yanki na abun ciki a kan Shafukan don nunawa ko bayyana an nuna su akan kanku ko wasu gidajen yanar gizo na ɓangare na uku.

Kuna iya amfani da waɗannan fasalulluka kawai kamar yadda mu muke bayarwa, dangane da abubuwan da aka nuna su kawai, kuma in ba haka ba daidai da kowane ƙarin sharuɗɗa da sharuɗɗan da muka samar dangane da waɗannan fasalulluka. Dangane da abin da ya gabata, ba dole ba ne ka kafa hanyar haɗi daga kowane gidan yanar gizon da ba naka ba; sa Shafukan ko sassansu da za a nuna a kansu, ko kuma a bayyana ana nuna su ta kowane rukunin yanar gizon, misali, tsarawa, haɗin kai mai zurfi, ko haɗin kan layi; da/ko in ba haka ba ɗauki kowane mataki dangane da kayan da ke kan Shafukan da ba su dace da kowane tanadi na waɗannan Sharuɗɗan ba. Kun yarda ku ba mu hadin kai don haifar da kowane tsari mara izini ko haɗin kai tsaye don dakatarwa. Mun tanadi haƙƙin janye izinin haɗi ba tare da sanarwa ba. Za mu iya musaki duka ko kowane fasali na kafofin watsa labarun da duk wata hanyar haɗin gwiwa a kowane lokaci ba tare da sanarwa a cikin shawararmu ba.

Hanyoyin haɗi daga Shafukan
Idan rukunin yanar gizon sun ƙunshi hanyoyin haɗi zuwa wasu rukunin yanar gizo da albarkatun da wasu ke bayarwa, an samar da waɗannan hanyoyin don dacewar ku kawai. Wannan ya haɗa da hanyoyin haɗin da ke ƙunshe a cikin tallace-tallace, gami da tallace-tallacen banner da hanyoyin haɗin gwiwa. Ba mu da iko a kan abubuwan da ke cikin waɗannan rukunin yanar gizon ko albarkatu kuma ba mu karɓi alhakinsu ko ga kowane asara ko lalacewa da ka iya tasowa daga amfani da su. Idan kun yanke shawarar shiga kowane rukunin yanar gizo na ɓangare na uku da ke da alaƙa da rukunin yanar gizon, kuna yin haka gaba ɗaya cikin haɗarin ku kuma ƙarƙashin sharuɗɗan amfani da waɗannan rukunin yanar gizon.

Ricuntataccen Yanayi
Kamfani da ke California a Amurka ne ke sarrafawa da sarrafa rukunin yanar gizon kuma ba a nufin su ƙaddamar da Kamfanin ga dokoki ko ikon kowace jiha, ƙasa, ko yanki ban da na Amurka. Ba mu yin da'awar cewa Shafukan ko kowane abun cikin su yana samun dama ko dacewa a wajen Amurka. A zabar shiga cikin rukunin yanar gizon, kuna yin haka da yunƙurin kanku kuma a kan haɗarin ku, kuma kuna da alhakin bin duk dokokin gida, ƙa'idodi da ƙa'idodi.

Bayyana haƙƙin garanti da iyakancewar halayen
Kun fahimci cewa ba za mu iya ba kuma ba za mu ba da garanti ko ba da garantin cewa Shafukan za su zama marasa kuskure, mara tsangwama, 'yanci daga shiga mara izini, ƙwayoyin cuta, ko wasu lambobi masu lalata (ciki har da masu satar bayanai na ɓangare na uku ko musun harin sabis), ko in ba haka ba su hadu da ku. bukatun. Kuna da alhakin aiwatar da isassun matakai da wuraren bincike don biyan takamaiman buƙatunku don kariya ta ƙwayoyin cuta da daidaiton shigarwar bayanai da fitarwa, da kuma kiyaye hanyar waje zuwa rukunin yanar gizon mu don sake gina duk wani bayanan da aka ɓace.

Shafukan da duk bayanan, abun ciki, kayayyaki, samfura, da sauran ayyukan da aka haɗa akan ko akasin haka da aka samar muku ta cikin rukunin yanar gizon mu ne muke samar da su akan “KAMAR YADDA” da “ASAMU”. Ba mu yin wani wakilci ko garanti na kowane nau'i, bayyana ko fayyace, dangane da cikar, tsaro, aminci, inganci, daidaito, samuwa, ko aiki na rukunin yanar gizon, ko bayanin, abun ciki, kayan, samfura, ko wasu ayyuka da aka haɗa akan su. ko akasin haka an samar muku ta hanyar Shafukan. Kun yarda da kai, ta hanyar amfani da Shafukan, cewa amfanin ku na Shafukan, abubuwan da suke ciki, da duk wani sabis ko abubuwan da aka samu ta cikin rukunin yanar gizon suna cikin haɗarin ku. Idan baku gamsu da Shafukan ba, duk wani abun ciki akan Shafukan, ko waɗannan Sharuɗɗan, maganin ku kawai da keɓaɓɓen shine daina amfani da Shafukan.

Har zuwa iyakar abin da doka ta halatta, muna ƙin duk garanti, bayyana ko fayyace, gami da, amma ba'a iyakance su ba, garantin ciniki, rashin cin zarafi, da dacewa don wata manufa. Ba mu da garantin cewa Shafukan, bayanai, abun ciki, kayayyaki, samfura, ko wasu ayyukan da aka haɗa akan su ko akasin haka aka samar muku ta cikin Shafukan ko hanyoyin sadarwar lantarki da aka aiko daga gare mu ba su da ƙwayoyin cuta ko wasu abubuwa masu cutarwa. Har zuwa cikakkiyar izinin doka, mu da masu haɗin gwiwarmu, masu ba da lasisi, masu ba da sabis, ma'aikata, wakilai, jami'ai, da kwatance ba za mu ɗauki alhakin kowane irin lahani da ya taso daga amfani da kowane rukunin yanar gizonmu ba, ko daga kowane bayani. , abun ciki, kayan aiki, samfura, ko wasu ayyuka da aka haɗa akan ko akasin haka aka samar muku ta kowane rukunin yanar gizo, gami da, amma ba'a iyakance ga kai tsaye ba, kai tsaye, lalacewa, azabtarwa, da lahani, kuma ko lalacewa ta haifar (ciki har da sakaci), karya kwangila, ko akasin haka, koda kuwa ana iya gani.

Rashin yarda da garanti da iyakance abin alhaki da aka bayyana a sama ba zai shafi kowane abin alhaki ko garantin da ba za a iya cirewa ko iyakancewa a ƙarƙashin ingantacciyar doka ba.

Indemnification
A matsayin sharadi na amfani da Shafukan, kun yarda don kare, ba da lamuni da kuma riƙe kamfani mara lahani, alaƙa, masu ba da lasisi, da masu ba da sabis, da jami'anta da nasu, daraktoci, ma'aikata, yan kwangila, wakilai, masu lasisi, masu kaya, magaji, da kuma ba da izini daga ko a kan kowane alhaki, asara, bincike, bincike, da'awar, kara, diyya, farashi da kashe kuɗi (ciki har da, ba tare da iyakancewa ba, kuɗaɗen lauyoyi masu ma'ana da kashe kuɗi) (kowane, a "da'awar”) tasowa daga ko akasin haka dangane da iƙirarin da ke zargin gaskiyar cewa idan gaskiya ne zai zama ƙeta daga waɗannan Sharuɗɗan, ko kowane abun ciki mai amfani da kuka gabatar.

Dokar Gudanarwa da Hakki
Ta amfani da Shafukan, kun yarda cewa dokar tarayya da ta dace, da dokokin jihar California, ba tare da la'akari da ƙa'idodin rikice-rikice na dokoki ba, za su gudanar da waɗannan Sharuɗɗan da kowace irin gardama da za ta taso tsakanin ku da mu. Duk wata gardama ko da'awar da ta shafi amfanin ku na rukunin yanar gizon za a yanke hukunci a cikin kotunan jihohi ko tarayya a Orange County, California, kuma kun yarda da keɓantaccen yanki da wurin a waɗannan kotuna. Kowannenmu yana ba da duk wani hakki ga shari'ar juri.

kararrakin
A cikin ikon kamfani kawai, yana iya buƙatar ka gabatar da duk wata gardama da ta taso daga waɗannan Sharuɗɗa ko amfani da rukunin yanar gizon, gami da rikice-rikicen da suka taso daga ko game da fassarar su, cin zarafi, rashin inganci, rashin aiwatarwa, ko ƙarewa, zuwa hukunci na ƙarshe da ɗaure a ƙarƙashin Dokokin sasantawa na Ƙungiyar Ƙwararrun Ƙwararru ta Amirka ko ta hanyar sasantawa bisa Littafi Mai-Tsarki kuma, idan ya cancanta, yin hukunci bisa doka bisa ka'idodin tsarin sulhu na Kirista na Cibiyar sulhunta Kirista (cikakkar rubutu na Dokokin yana samuwa a www.aorhope.org/rules) yin amfani da dokar California. Kowannenmu ya ƙara yarda cewa duk wani shari'ar warware takaddama za a gudanar da shi ne kawai bisa ɗaiɗaikun mutane ba a cikin aji ba, haɗin gwiwa ko aikin wakilci.

Sanarwa; Sadarwar Lantarki
Muna iya ba ku kowace sanarwa a ƙarƙashin waɗannan Sharuɗɗan ta hanyar aika sako zuwa adireshin imel ɗin da kuka bayar ko ta hanyar aikawa zuwa Shafukan. Sanarwa da aka aika ta imel za su yi tasiri lokacin da muka aika imel kuma sanarwar da muka bayar ta hanyar aikawa za su yi tasiri a kan aikawa. Alhakin ku ne kiyaye adireshin imel ɗinku a halin yanzu. Lokacin da kuke amfani da rukunin yanar gizon, ko aika imel, saƙonnin rubutu, da sauran hanyoyin sadarwa daga tebur ɗinku ko na'urar tafi da gidanka zuwa gare mu, ƙila kuna iya sadarwa tare da mu ta hanyar lantarki. Kun yarda don karɓar sadarwa daga gare mu ta hanyar lantarki, kamar imel, rubutu, sanarwar turawa ta hannu, ko sanarwa da saƙonni akan wannan rukunin yanar gizon ko ta wasu rukunin yanar gizon, kuma kuna iya riƙe kwafin waɗannan hanyoyin sadarwa don bayananku. Kun yarda cewa duk yarjejeniyoyin, sanarwa, bayyanawa, da sauran hanyoyin sadarwa da muke ba ku ta hanyar lantarki sun gamsar da duk wani buƙatu na doka cewa irin wannan sadarwar ta kasance a rubuce.

Don ba mu sanarwa a ƙarƙashin waɗannan Sharuɗɗan, kuna iya tuntuɓar mu kamar yadda aka tanadar a cikin sashin “Saduwa da mu” da ke ƙasa.

Miscellaneous
Waɗannan Sharuɗɗan, gami da manufofi da bayanan da ke da alaƙa daga ko haɗa su a nan ko akasin haka da aka samu akan Shafukan, sun ƙunshi duk yarjejeniya tsakanin ku da Kamfanin dangane da rukunin yanar gizon kuma sun maye gurbin duk hanyoyin sadarwa na baya ko na zamani, yarjejeniyoyin, da shawarwari dangane da Shafukan. . Babu wani tanadi na waɗannan Sharuɗɗan da za a yi watsi da su sai dai bisa ga rubuce-rubucen da ƙungiyar da aka nemi izinin ya aiwatar. Babu gazawar motsa jiki, motsa jiki, ko jinkirin aiwatar da kowane hakki ko magani a ƙarƙashin waɗannan Sharuɗɗan da zai yi aiki azaman yafe ko hana kowane hakki, magani, ko sharadi. Idan duk wani tanadi na waɗannan Sharuɗɗan ya kasance mara inganci, ba bisa ka'ida ba ko kuma ba za a iya aiwatar da shi ba, ingancin, halascin da aiwatar da ragowar tanade-tanaden ba za a shafa ko lalacewa ba. Ba za ku iya sanyawa, canja wuri, ko ba da lasisin kowane haƙƙoƙinku ko wajibai a ƙarƙashin waɗannan Sharuɗɗan ba tare da takamaiman rubutacciyar izininmu ba. Ba za mu ɗauki alhakin kasa cika kowane wajibai ba saboda dalilai da suka wuce ikonmu.

Tuntube Mu
Ana gudanar da Rukunan ta hanyar Haɗin Tuƙi. Kuna iya tuntuɓar mu ta rubuta zuwa Haɗin Tuƙi, Akwatin gidan waya 80448, Rancho Santa Margarita, CA 92688, ko ta hanyar waya ko zaɓin imel da aka bayyana akan wannan rukunin yanar gizon.